Liðin 2021

Keppninni er skipt í þrjár deildir eftir erfiðleikastigi:

  • Delta: Ætlað byrjendum eða þeim sem eru rétt farnir að kynnast forritun. Æskileg kunnátta er einföld strengjavinnsla, inntak, úttak, if setningar og einfaldar lykkjur.
  • Beta: Millistig sem er ætlað til að brúa bilið á milli Delta og Alpha. Hér má búast við dæmum sem þarfnast flóknari útfærslu en í Delta, t.d. faldaðar lykkjur (e. nested loops), flóknari strengjavinnsla og einföld reiknirit.
  • Alpha: Ætlað þeim sem hafa mikinn áhuga á forritun og skara fram úr. Bestu þátttakendum úr þessari deild verður boðið að taka þátt í æfingabúðum með því markmiði að velja í ólympíulið Íslands í forritun. 

Hér fyrir neðan er listi yfir liðin sem keppa í Forriunarkeppni framhaldsskólanna 2021. 

ALPHA

Lið - Alpha Skóli Tengiliður Meðlimir
:(){:|:&};: Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Guðmundur Brimir Björnsson, Arnar Bragi, Daníel Örn
The good, the bad and the lucky Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Arnór Friðriksson, Tristan Pétur Andersen Njálsson, Kristinn Vikar Jónsson
Compression Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Sesselja Bjarney, Ágúst Bergmann, Ragnar Helgi
:) Fjölbrautarskólinn í Breiðholti/MR Hjörvar Ingi Haraldsson Elvar Árni Bjarnason, Samúel Arnar Hafsteinsson, Benedikt Vilji Magnússon
Keyboard warrior super squad Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra Sunna Gylfadóttir Júlíus Guðni Kuhne, Haraldur Holti Líndal, Magnús Elí Jónsson
​ Fjölbrautaskólinn í Breiðholti Hjörvar Ingi Haraldsson Kjartan Óli Ágústsson, Dagur Benjamínsson
Veritas Menntaskóli í Kópavogi Roman Chudov Roman Chudov
Pizza Time Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Tómas Orri Arnarsson, Jón Bjarki Gíslason, Serik Ólafur Ásgeirsson

BETA

Lið - Beta Skóli Tengiliður Meðlimir
E­­­³ Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Einar Darri, Egill Ari, Elías Hrafn
Deus Vult Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Kristófer Máni Róbertsson, Henrik Marcin Niescier, Hákon Garðarsson
Uppáhalds liðið mitt Tækniskólinn Axel Bjarkar Sigurjónsson Ísak Máni Guðmundsson
X-Veldið Menntaskólinn í Reykjavík Trausti Þorgeirsson Ýmir Halldórsson, Brimar Ólafsson, Arnar Ingason
Beta squad Viktor og Kristján í MR og Oliver í MH Viktor Már Guðmundsson Viktor Már Guðmundsson, Kristján Sölvi Örnólfsson, Oliver Sanchez
"æi, getur þú valið nafnið" Fjölbrautaskólinn í Breiðholti Hjörvar Ingi Haraldsson Ingvar Óli Ögmundsson, Brynjar Haraldsson
Ég Menntaskólinn í Reykjavík Trausti Þorgerisson Hekla María Arnardóttir, Kirill Zolotuskiy
Expresso Depresso í ár :) Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Ýmir Örn Gíslason
Z+ MR Trausti Þorgeirsson Jón Hákon Garðarsson, Elmar Atli Arnarsson
Jackals Menntaskólinn á Akureyri Ingvar Þór Jónsson Trausti Lúkas, Þorsteinn örn
Juju Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Jón Logi Dagbjartsson, Jóhannes Helgi Tómasson, Unnar Freyr Bjarnarson
FreeTay Menntaskólinn á Akureyri Ingvar Þór Jónsson Eymundur Ás Þórarinsson
Þrír sveittir Verslunarskóli Íslands Halldór Ingi Kárason Einar Páll Þórðarson, Auðun Bergson, Stefán Orri Arnalds
MMM Verzlunarskóli Íslands Halldór Ingi Kárason Gunnlaugur Eiður Björgvinsson, Róbert Híram Ágústsson


DELTA

Lið - Delta Skóli Tengiliður Meðlimir
The PowerPuff girls Fjölbrautaskóli Suðurnesja Björgvin Friðriksson Hjörtur Máni Skúlason, Ragnar Ágústsson, Sóley María Ágústsdóttir
Snakes Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Einar Árni Bjarnason, Sigurður Matthías Bjarnason, Elfar Snær Arnarson
Borinn Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Daníel Þór Ingólfsson
Konni er gott breytuheiti Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Snorri Már Gunnarsson, Gýmir Logi Gýmisson, Kristján Logi Guðmundsson
Þrestir Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Stefán Örn Lárusson, Haraldur Sigfús Magnússon, Kjartan Hrafnkelsson
Fleinn Lokkur Tækniskólinn Alexander Már Snæbjörnsson Alexander Már Snæbjörnsson
Why is it when something happens, it's always you three? Tækni­skólinn Konráð Guðmundsson Anton Benediktsson, Guðrún Gígja Vilhjálmsdóttir, Berglind Nína Antonsdóttir
Spakk og Hakketí Tækniskólinn Konráð Guðmundsson James Hrafn Bichard
Sóaðir hæfileikar Tækniskólinn Sæbjörn Hilmir Garðarsson Sæbjörn Hilmir Garðarsson, Ingimundur Vilberg Ingason, Hjalti Trostan Arnheiðarson
Það er erfitt að nefna lið Kvennaskólinn í Reykjavík Bassirou Matthías Mbaye Bassirou Matthías Mbaye
Gunnar The Magnet Kvenno Gunnar Magnús Gunnarsson Gunnar
Kappa MH Björgvin Friðriksson Freyr Víkingur Einarsson, Grímur Arnar Ámundason, Jónatan Jópie Jónasson
Netþjónarnir Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Bjartur Sigurjónsson, Daníel Stefán T. Valdimarsson
We Showed Up Fjölbrautaskólinn í Garðabæ Brynjar Hilmir Hallsson, Elísabet Þórdís Hauksdóttir, Ellý Rún Hong Guðjonsen
Universal Serial Bus MH Björgvin Friðriksson Sara Isabel Gunnlaugsdóttir, Bragi Þorvaldsson, Uloma Lisbet Rós Osuala
Sambandið MH Björgvin Friðriksson Ólína Ákadóttir, Henrik Hákonarson, Brynjar Már Sigurjónsson
Annað sæti Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Sigþór Atli Sverrisson, Bjarni Hrafnkelsson, Birgir Bragi Gunnþórsson
Turingarnir Kvennaskólinn í Reykjavík Hrafnhildur Líf Jónsdóttir Hrafnhildur Líf Jónsdóttir, Snær Björnsson, Bjarki Þór Jónsson
404 Error Kvennaskólinn í Reykjavík Hólmfríður Hermannsdóttir Egill Orri Valgeirsson, Hólmfríður Hermannsdóttir, Íris Anna Kjartansdóttir
<Frönsk Vélmi> Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Fannar Örn Ragnarsson, Hrannar Haraldsson
zetan Fjölbrautaskólinn í Breiðholti Hjörvar Ingi Haraldsson Arnþór Bjartur Andrason Jack, Guilherme Baía Roque, Theódór Helgi Kristinsson
Strákarnir Kvennaskólinn í Reykjavík Sigurður P. Ndaw Sigursteinsson Sigurður P. Ndaw Sigursteinsson, Grímur Dagur Grímsson
Ljósálfarnir Kvennaskólinn í Reykjavík Halla Þórdís Svansdóttir Harpa Sigríður Þórisdóttir
Blauti Botninn Kvennaskólinn í Reykjavík Tristan Þórðarson Tristan Þórðarson
Pandas.py Borgarholtsskóli Valdimar Hjaltason Daníel Steinn Davíðsson, Jóhann Bjarni Þrastarson
B2 Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Davíð Þór Torfason, Friðþjófur Tumi Daðason
Þristurinn Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Tumi Kristinsson, Guðbergur Emil Þórisson, Darri Jökull Gunnarsson
D2 Tækniskólinn Konráð Guðmundsson Dagur Freyr Guðbrandsson, Daníel Unnar Ólafsson
Eggin Kvennasólkinn í Reykjavík Tanja Dögg Hermannsdóttir Unnur Lóa Þórisdóttir
If((Kaffi//Yayo)==0) Team = fara heim: Kvennaskólinn í reykjavík Kristófer Cardoso Kristófer Cardoso, Pétur Bjarni Einarsson
Proton boys Verzlunarskóli Íslands Halldór Ingi Kárason Logi Sigurðarson, Kristófer Fannar Björnsson, Ingvi Freyr Stefánsson
Dr.Java Verzlunarskóli Íslands Halldór Ingi Kárason Hanna Margrét Jónsdóttir, Inga Rós Ingimundardóttir, Guðrún Þöll Torfadóttir
Ull er Gull Menntaskólinn á Laugarvatni Jón Snæbjörnsson Ásdís Magnea Másdóttir, Jóna Guðlaug Guðnadóttir, Kristján Bjarni R. Indriðason
Gull er ull Menntaskólinn á Laugarvatni Jón Snæbjörnsson Almar Máni Þorsteinsson, Sindri Bernholt, Svavar Axel Malmquist Arason
Spice Menntaskólinn á Laugarvatni Jón Snæbjörnsson Halldór Örn Guðmundsson, Birgitta Saga Jónasdóttir
DAD Fjölbrautarskólinn í Breiðholti Hjörvar Ingi Haraldsson Axel Snær Ammendrup Atlason, Daníel Snær Halldórsson, Daníel George Þórarinsson

Var efnið hjálplegt? Nei