Forsetalisti

Styrkir veittir nemendum sem þegar eru í námi í HR

Þeir nemendur sem bestum árangri ná á hverri önn eiga möguleika á að komast á forsetalista og fá skólagjöld næstu annar niðurfelld.

Til þess að vera gjaldgengir á forsetalista þurfa nemendur að ljúka að minnsta kosti 30 einingum á önn. Sérreglur vegna nemenda í iðnfræði og byggingafræði má sjá á síðu deildar. Í útreikningi á meðaleinkunn námskeiða gilda eingöngu próf sem tekin eru á fyrsta námsmatstímabili.

Vegna sérstakra aðstæðna 2020 verða próf sem tekin eru á öðru námsmatstímabili tekin inn í útreikning meðaleinkunnar fyrir forsetalista haustannar 2020.

Arion banki er bakhjarl Forsetalista HR

Arion Banki er bakhjarl Forsetalista HR

Nemendur á forsetalista eftir deildum

Viðurkenning fyrir góðan námsárangur vorönn 2020

Lagadeild

1. ár

  • Aldís Coquillon Ásgeirsdóttir
  • Gunnlaug Helga Einarsdóttir
  • Jón Alfreð Sigurðsson
  • Telma Dögg Hallsdóttir

2. ár

  • Birgir Ólafur Helgason
  • Darri Sigþórsson
  • Hekla Bjarnadóttir

3. ár

  • Anna Sofía Rosdahl

Viðskiptafræðideild

1. ár

  • Eiður Gauti Sæbjörnsson
  • Nikolína Dís Kristjánsdóttir

2.ár

  • Ásgeir Ingi Valtýsson
  • Elín Helga Lárusdóttir
  • Helgi Gunnar Jónsson

Hagfræði


1. ár

  • Sigurður Örn Alfonsson
  • Vilhjálmur Forberg Ólafsson

2. ár

  • Hjördís Lilja Örnólfsdóttir

Íþróttafræðideild

1.ár

  • Snorri Örn Birgisson
  • Þórey Hákonardóttir

2. ár

  • Haraldur Holgersson

3. ár

  • Hrannar Einarsson

Sálfræðideild

1. árs

  • Sóley María Kristínardóttir
  • Steinunn Björg Böðvarsdóttir

2. ár

  • Erla Katrín Jónsdóttir
  • Guðjón Ágústsson
  • Inga Katrín Guðmundsdóttir

Tölvunarfræðideild

Öll ár

  • Andrea Einarsdóttir
  • Bjarki Snær Magnússon
  • Bjarni Dagur Thor Kárason
  • Bjartur Þórhallsson
  • Daniel Már Bonilla
  • Eydís Arnardóttir
  • Guðjón Ingi Valdimarsson
  • Guðmundur Freyr Ellertsson
  • Guðni Natan Gunnarsson
  • Guðrún Helga Finnsdóttir
  • Hallgrímur Snær Andrésson
  • Harpa Steingrímsdóttir
  • Hákon Hákonarson
  • Hilmar Páll Stefánsson
  • Hrefna Namfa Finnsdóttir
  • Huginn Sær Grímsson
  • Ísól Sigurðardóttir
  • Kristján Ari Tómasson
  • Logi Eyjólfsson
  • Magnús Konráð Sigurðsson
  • Margrét Guðmundsdóttir
  • Ólafur Andri Davíðsson
  • Róbert Elís Villalobos
  • Rúnar Vestmann
  • Svanhildur Einarsdóttir
  • Valgerður Ásgeirsdóttir
  • Vignir Ómar Vignisson Löve
  • Viktor Sveinsson
  • Þór Breki Davíðsson
  • Þórður Friðriksson

Iðn- og tæknifræðideild

Tæknifræði

1.ár

  • Bjarni Sævar Sveinsson
  • Guðrún Hlíðkvist G Kröyer

2. ár

  • Júlíana Ingimundardóttir
  • Kristófer Ingi Maack

3.ár

  • Jón Bergur Helgason
  • Jóhannes Bergur Gunnarsson

Iðnfræði

  • Bergsteinn Ingólfsson
  • Sverrir Jónsson
  • Sveinn Halldór Skúlason

Byggingafræði

  • Snædís Þráinsdóttir 
  • Hermann Jónatan Ólafsson

Verkfræðideild

1. ár

  • Baldur Ingi Óskarsson
  • Eyþór Helgason
  • Freyr Hlynsson
  • Katrín Edda Möller
  • Þorsteinn Hanning Kristin

2. ár

  • Axel Ólafsson
  • Árni Veigar Thorarensen
  • Helena Sveinborg Jónsdóttir
  • Valentína Jóhannsdóttir

3. ár

  • Bernharð Anton Jónsson
  • Björk Gunnarsdóttir
  • Eiríkur Ingi Jónsson
  • Guðmundur Helgi Róbertsson
  • Kristjana Ósk Kristinsdót
  • Orri Steinn Guðfinnsson
  • Óskar Harrison Pilkington
  • Þorbjörg Katrín Davíðsdóttir

Aðrir styrkir

Fleiri styrkir eru í boði fyrir nemendur skólans, oft í gegnum hverja deild fyrir sig. 


Var efnið hjálplegt? Nei