Forsetalisti

Styrkir veittir nemendum sem þegar eru í námi í HR

Þeir nemendur sem bestum árangri ná á hverri önn eiga möguleika á að komast á forsetalista og fá skólagjöld næstu annar niðurfelld.

Til þess að vera gjaldgengir á forsetalista þurfa nemendur að ljúka að minnsta kosti 30 einingum á önn. Sérreglur vegna nemenda í iðnfræði og byggingafræði má sjá á síðu deildar. Í útreikningi á meðaleinkunn námskeiða gilda eingöngu próf sem tekin eru á fyrsta námsmatstímabili.

Arion banki er bakhjarl Forsetalista HR

Arion Banki er bakhjarl Forsetalista HR

Forsetalisti haustönn 2020

Samfélagssvið

Íþróttafræðideild

1. ár

  • Sturla Ármannsson
  • Svanhildur Eiríksdóttir
  • Vilhelmína Þór Óskarsdóttir

2. ár

  • Þórey Hákonardóttir

3. ár

  • Haraldur Holgersson

Lagadeild

1. ár

  • Halldór Tumi Ólason
  • Grétar Atli Davíðsson

2. ár

  • Eva Skarpaas
  • Jón Alfreð Sigurðsson
  • Súsanna Sól Vigfúsdóttir

3. ár

  • Birgir Ólafur Helgason
  • Hekla Bjarnadóttir
  • Hrannar Þór Rósarsson

Sálfræðideild

1. ár

  • Ásdís Ólafsdóttir

2. ár

  • Ágústa Sól Stefánsdóttir
  • Sandra Sif Gunnarsdóttir

3. ár

  • Inga Katrín Guðmundsdóttir

Viðskiptadeild

1. ár

  • Katrín Lára Sigurðardóttir
  • Kristín Þóra Sigurðardóttir
  • Sigrún Birta Hlynsdóttir
  • Sunneva Björk Birgisdóttir

2. ár

  • Eiður Gauti Sæbjörnsson
  • Guðjón Ingi Ingólfsson Bachmann

Hagfræði

1. ár

  • Heiðrún Arna O Þóroddsdóttir

2. ár

  • Vilhjálmur Forberg Ólafsson


Tæknisvið

Iðn og tæknifræðideild

Tæknifræði

1. ár

  • Símon Þór Hansen

2. ár

  • Auður Alexandra Arnardóttir

3. ár

  • Sigfús Kári Baldursson

4. ár

  • Jóhannes Bergur Gunnarsson

Iðnfræði

  • Hjalti Logason
  • Hjálmur Ragnarsson
  • Magnús Már Hallsson

Byggingafræði

  • Sigrún Eva Magnúsdóttir

Verkfræðideild

1 ár

  • Atli Þór Edwald Kristinsson
  • Ívar Helgi Rúnarsson
  • Þorbjörg Anna Gísladóttir

2. ár

  • Eyþór Helgason
  • Þorsteinn Hanning Kristinsson

3. ár

  • Eiríkur Ari Sigríðarson
  • Helga Þórey Björnsdóttir
  • Sara Húnfjörð Jósepsdóttir

Tölvunarfræðideild

1. ár

  • Róbert Leó Þormar Jónsson
  • Guðmundur Helgi Róbertsson
  • Matthías Ólafur Matthíasson
  • Jónas Freyr Bjarnason
  • Þorsteinn I. Stefánsson Rafnar
  • Sigurjón Ingi Jónsson
  • Telma Guðmundsdóttir
  • Henrý Þór Baldursson
  • Ingunn Birta Ómarsdóttir
2. ár
  • Bjarni Dagur Thor Kárason
  • Logi Eyjólfsson
  • Gunnhildur Skarphéðinsdóttir
  • Andrea Einarsdóttir
  • Guðjón Ingi Valdimarsson
3. ár
  • Ólafur Andri Davíðsson
  • Kristján Ari Tómasson
  • Guðni Natan Gunnarsson
  • Þór Breki Davíðsson
  • Birta Ósk Theodórsdóttir
  • Hilmar Páll Stefánsson
  • Huginn Sær Grímsson
  • Kormákur Breki Gunnlaugsson

Frumgreinadeild

  • Hálfdán Bjarnason
  • Sigurbjörg Katla Valdimarsdóttir
  • Una Mattý Jensdóttir

Nemendur á forsetalista eftir deildum


Aðrir styrkir

Fleiri styrkir eru í boði fyrir nemendur skólans, oft í gegnum hverja deild fyrir sig. 

Viðurkenning fyrir góðan námsárangur vorönn 2020

Vegna sérstakra aðstæðna 2020 voru próf sem tekin voru á öðru námsmatstímabili tekin inn í útreikning meðaleinkunnar fyrir forsetalista haustannar 2020.

Lagadeild

1. ár

  • Aldís Coquillon Ásgeirsdóttir
  • Gunnlaug Helga Einarsdóttir
  • Jón Alfreð Sigurðsson
  • Telma Dögg Hallsdóttir

2. ár

  • Birgir Ólafur Helgason
  • Darri Sigþórsson
  • Hekla Bjarnadóttir

3. ár

  • Anna Sofía Rosdahl

Viðskiptafræðideild

1. ár

  • Eiður Gauti Sæbjörnsson
  • Nikolína Dís Kristjánsdóttir

2.ár

  • Ásgeir Ingi Valtýsson
  • Elín Helga Lárusdóttir
  • Helgi Gunnar Jónsson

Hagfræði


1. ár

  • Sigurður Örn Alfonsson
  • Vilhjálmur Forberg Ólafsson

2. ár

  • Hjördís Lilja Örnólfsdóttir

Íþróttafræðideild

1.ár

  • Snorri Örn Birgisson
  • Þórey Hákonardóttir

2. ár

  • Haraldur Holgersson

3. ár

  • Hrannar Einarsson

Sálfræðideild

1. árs

  • Sóley María Kristínardóttir
  • Steinunn Björg Böðvarsdóttir

2. ár

  • Erla Katrín Jónsdóttir
  • Guðjón Ágústsson
  • Inga Katrín Guðmundsdóttir

Tölvunarfræðideild

Öll ár

  • Andrea Einarsdóttir
  • Bjarki Snær Magnússon
  • Bjarni Dagur Thor Kárason
  • Bjartur Þórhallsson
  • Daniel Már Bonilla
  • Eydís Arnardóttir
  • Guðjón Ingi Valdimarsson
  • Guðmundur Freyr Ellertsson
  • Guðni Natan Gunnarsson
  • Guðrún Helga Finnsdóttir
  • Hallgrímur Snær Andrésson
  • Harpa Steingrímsdóttir
  • Hákon Hákonarson
  • Hilmar Páll Stefánsson
  • Hrefna Namfa Finnsdóttir
  • Huginn Sær Grímsson
  • Ísól Sigurðardóttir
  • Kristján Ari Tómasson
  • Logi Eyjólfsson
  • Magnús Konráð Sigurðsson
  • Margrét Guðmundsdóttir
  • Ólafur Andri Davíðsson
  • Róbert Elís Villalobos
  • Rúnar Vestmann
  • Svanhildur Einarsdóttir
  • Valgerður Ásgeirsdóttir
  • Vignir Ómar Vignisson Löve
  • Viktor Sveinsson
  • Þór Breki Davíðsson
  • Þórður Friðriksson

Iðn- og tæknifræðideild

Tæknifræði

1.ár

  • Bjarni Sævar Sveinsson
  • Guðrún Hlíðkvist G Kröyer

2. ár

  • Júlíana Ingimundardóttir
  • Kristófer Ingi Maack

3.ár

  • Jón Bergur Helgason
  • Jóhannes Bergur Gunnarsson

Iðnfræði

  • Bergsteinn Ingólfsson
  • Sverrir Jónsson
  • Sveinn Halldór Skúlason

Byggingafræði

  • Snædís Þráinsdóttir 
  • Hermann Jónatan Ólafsson

Verkfræðideild

1. ár

  • Baldur Ingi Óskarsson
  • Eyþór Helgason
  • Freyr Hlynsson
  • Katrín Edda Möller
  • Þorsteinn Hanning Kristin

2. ár

  • Axel Ólafsson
  • Árni Veigar Thorarensen
  • Helena Sveinborg Jónsdóttir
  • Valentína Jóhannsdóttir

3. ár

  • Bernharð Anton Jónsson
  • Björk Gunnarsdóttir
  • Eiríkur Ingi Jónsson
  • Guðmundur Helgi Róbertsson
  • Kristjana Ósk Kristinsdót
  • Orri Steinn Guðfinnsson
  • Óskar Harrison Pilkington
  • Þorbjörg Katrín Davíðsdóttir


Var efnið hjálplegt? Nei