Forsetalisti

Þeir nemendur í grunnnámi sem bestum árangri ná á hverju próftímabili eiga þess kost að komast á forsetalista iðn- og tæknifræðideildar og fá skólagjöld næstu annar niðurfelld. 

Forsetalisti er einnig birtur fyrir nemendur á lokaönn í grunnnámi og fá þeir skólagjöld næstu annar niðurfelld, kjósi þeir að hefja meistaranám við verkfræðideild.

Til þess að vera gjaldgengir á forsetalista þurfa nemendur í dagskóla að ljúka einingum sem svara til fulls náms á viðkomandi önn og þurfa að hafa lokið öllum námskeiðum viðkomandi annar samkvæmt samþykktri námsáætlun. Nemendur sem stunda fjarnám í iðnfræði og byggingafræði eru gjaldgengir á forsetalista á hverri önn. Þeir þurfa að ljúka öllum námskeiðum viðkomandi annar samkvæmt samþykktri námsáætlun. Samþykkt námsáætlun getur annars vegar verið birt námsáætlun og hins vegar eigin námsáætlun nemanda sem námsmatsnefnd hefur samþykkt.

Eingöngu námskeið sem nemendur ljúka á hefðbundnu próftímabili, eða fyrir þann tíma, eru gjaldgeng á forsetalista. Í útreikningi á meðaleinkunn gilda eingöngu próf sem tekin eru í fyrsta sinn í tilteknu námskeiði, m.ö.o. sjúkrapróf gilda en endurtektarpróf ekki.

Miðað er við að um 2% nemenda í tiltekinni grein komist á forsetalista hverju sinni.

Yfirlit yfir forsetalista eftir árum:

Skólaárið 2018-2019

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2019

Tæknifræði BSc


1. ár
  • Júlíana Ingimundardóttir
  • Sigfús Kári Baldursson

2. ár

  • Jóhannes Bergur Gunnarsson

3. ár
  • Björgvin Grétarsson

4. ár
  • Jevgenij Stormur Guls

Iðnfræði

Byggingariðnfræði
  • Gunnþór Kristinsson


Rafiðnfræði

  • Guðmundur Jón Arnkelsson

Véliðnfræði
  • Bjarni Björnsson


Byggingafræði

  • Hermann Jónatan Ólafsson
  • Snædís Þráinsdóttir 

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2018

Tæknifræði BSc

1. ár
Ásmundur Hálfdán Ásmundsson

2. ár
Jón Bergur Helgason

3. ár
Björgvin Grétarsson

4. ár
Auðunn Herjólfsson
Ingi Svavarsson

Iðnfræði

Bergsteinn Ingólfsson
Grzegorz Modelski
Guðmundur Jón Arnkelsson
Hákon Ingi Stefánsson
Óskar Maríus Blomsterberg
Sveinn Halldór Skúlason


Skólaárið 2017-2018

 

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2018


Tæknifræði BSc

1. ár
Jóhannes Bergur Gunnarsson
Jón Bergur Helgason

2. ár
Björgvin Grétarsson

3. ár
Þráinn Þórarinsson

Iðnfræði
Hafþór Valur Hafsteinsson
Sylvía Dagsdóttir
Vilberg Tryggvason
Ævar Sveinn Sveinsson 


Byggingafræði BSc 
Jörundur Ragnar Blöndal

 

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2017

Tæknifræði BSc

1.ár 
Jóhannes Bergur Gunnarsson

2. ár
Björgvin Grétarsson

3.ár 
Þráinn Þórarinsson

4.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

Iðnfræði

Bjarni Björnsson
Daði Jónsson
Hermann Jónatan Ólafsson
Kolbeinn Helgi Gíslason
Pétur Ásbjörns Jóhannsson
Sigurgeir Fannar Guðmundsson

Byggingafræði BSc

Jörundur Ragnar Blöndal

Skólaárið 2016 - 2017

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2017

Tæknifræði BSc

1.ár 
Björgvin Grétarsson

2.ár 
Þráinn Þórarinsson

3.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

Iðnfræði

Hermann Jónatan Ólafsson 
Sylvía Dagsdóttir
Unnar Bjarki Egilsson

Byggingafræði BSc 

Nökkvi Páll Jónsson

 

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2016

 

 

Tæknifræði BSc

1.ár 
Hreggviður Emil Eðvarðsson

2.ár 
Þráinn Þórarinsson

3.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

4. ár
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði

Hermann Jónatan Ólafsson
Kolbeinn Helgi Gíslason
Unnar Bjarki Egilsson

 

Byggingafræði BSc 

Valur Indriði Örnólfsson

Skólaárið 2015 - 2016

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2016

Tæknifræði BSc

1.ár 
Þráinn Þórarinsson

2.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

3.ár 
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði

Aron Elfar Árnason
Ársæll Freyr Hjálmsson 
Jörundur Ragnar Blöndal 
    

Byggingafræði BSc 
Ívar Orri Þorsteinsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2015

Tæknifræði BSc
1.ár 
Þráinn Þórarinsson

2.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

3.ár 
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði
Hermann Jónatan Ólafsson 
Jón Þór Jónsson 
Óskar Frank Guðmundsson   

Byggingafræði BSc 
Ari Þorleifsson

Skólaárið 2014 - 2015

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2015

Tæknifræði BSc

1.ár
Hákon Valur Haraldsson
Magnús Hagalín Ásgeirsson

2.ár
Jón Bjarni Bjarnason

3.ár
Jevgenij Stormur Guls

4.ár
Björn Heiðar Jónsson

Iðnfræði

Gísli Karlsson
Snædís Þráinsdóttir

 
Byggingafræði BSc
Guðlaugur Ingi Maríasson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2014


Tæknifræði BSc

1. ár 
Helgi Karl Guðmundsson

2. ár 
Friðrik Rúnar Halldórsson

3. ár 
Axel Sigurðsson 
Orri Jónsson

4. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson

Iðnfræði

Óttar Karlsson
Jóhannes Guðjónsson
Þorvaður Kjerúlf Benediktsson

Byggingafræði

Guðlaugur Ingi Maríasson

Skólaárið 2013 - 2014

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2014

Tæknifræði

1. ár
Jón Bjarni Bjarnason
2. ár
Orri Jónsson
3. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
4. ár
Hjörvar Sigurðsson

Iðnfræði

Alfreð Hafsteinsson
Ívar Sveinn Friðriksson
Óttar Karlsson

Byggingafræði

Guðlaugur Ingi Maríasson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2013


Tæknifræði 

1.ár 
Jón Bjarni Bjarnason 
2. ár 
Orri Jónsson
3. ár 
Kristinn Hlíðar Grétarsson 
4. ár 
Baldur Arnar Halldórsson
Jón Trausti Guðmundsson


Iðnfræði 

Guðmar Ragnar Stefánsson
Ívar Sveinn Friðriksson
Óttar Karlsson 

Byggingafræði 

Jón Bryngeir Skarphéðinsson

Skólaárið 2012 - 2013

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2013

1. ár
Axel Sigurðsson
Orri Jónsson
2. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
3. ár
Jóhann Albert Harðarson
4. ár
Guðjón Rafnsson

Byggingafræði

Jón Bryngeir Skarphéðinsson

Iðnfræði

Dagur Hilmarsson
Gísli Már Arnarson
Magnús Jónsson
Smári Hallmar Ragnarsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2012

Tæknifræði
1.ár
Orri Jónsson
2. ár
Eggert Þeyr Sveinsson
Kristinn Hlíðar Grétarsson
3. ár
Jóhann Albert Harðarson
Þorsteinn Eggertsson
4. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Jónas Valdimarsson

Iðnfræði
Dagur Hilmarsson
Guðlaugur I. Maríasson
Smári Hallmar Ragnarsson

Byggingafræði
Ragnar Magnússon

Skólaárið 2011 - 2012

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2012

Tæknifræði
1.ár
Eggert Þeyr Sveinsson
Úlfar Karl Arnórsson
2. ár
Jóhann Albert Harðarson
3. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson

Iðnfræði
Freyr Þórsson
Heimir Freyr Hauksson
Michael Jón Ryan
Tryggvi Þór Svansson

Byggingafræði
Ragnar Magnússon

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2011

Tæknifræði
1.ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
2. ár
Hjörvar Sigurðsson
3. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
4.ár
Andri Gunnarsson

Baldvin Kristinsson
Björgvin Daði Sverrisson
Hjalti Kristjánsson
Valþór Hermannsson

Byggingafræði
Jóhann Rúnar Kjartansson

Skólaárið 2010 - 2011

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2011

Tæknifræði
1. ár
Jóhann Albert Harðarson
Heiðar Jón Heiðarsson
2. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Halldór Þorkelsson
3. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon

Iðnfræði
Björgvin Daði Sverrisson
Gísli Árnason
Helgi Axel Svavarsson
Helgi Valur Harðarson
Hjalti Kristjánsson
Tryggvi Þór Svansson
Tryggvi Þorvaldsson

Byggingafræði
Guðgeir Svavarsson
Jóhann Harðarson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2010

Tæknifræði
1.ár
Jóhann Albert Harðarson
2. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
3. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
4.ár
Grétar Mar Hreggviðsson
Hannes Garðarsson 

Iðnfræði
Helgi Valur Harðarson
Jóhann David Barðason
Tryggvi Þorvaldsson
Þórarinn Garðarsson 

Byggingafræði
Þorvaldur Stefán Jónsson

Skólaárið 2009 - 2010

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2010:

Tæknifræði

1. ár 
Guðmundur Þorsteinn Bergs
Gunnar Viðar Gunnarsson
2. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
3. ár
Agnar Sveinsson
Hannes Garðarsson
Jón Ólafur Erlendsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson

Iðnfræði
Björgvin Axel Guðbjartsson
Gísli Gunnar Pétursson
Ingi Tómas Guðjónsson
Jón Arnar Jónsson
Jón Bryngeir Skarphéðinsson
Ragnar Magnússon

Byggingafræði
Hjörleifur Sigurþórsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2009:

Tæknifræði
1. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Gunnar Viðar Gunnarsson
2. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
3. ár
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson

Forsetalisti haust 2009

Skólaárið 2008 - 2009

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2009:


Tæknifræði
1. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Ingi Arnarsson
Kristján Orri Magnússon
2. ár
Jón Ólafur Erlendsson
Ragnar Einarsson
Unnar Hólm Ólafsson
3. ár
Páll Viggó Bjarnason
Stefán Þór Bjarnason

Iðnfræði 
Ágúst Guðmundsson
Bjarni Malmquist Jónsson
Böðvar Bjarki Þorvaldsson
Helgi Magnússon
Karl Kristinn Þórhallsson
Kristmann Einarsson
Sveinbjörn Lárusson
Þórarinn Garðarsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2008:

Tæknifræði
1. ár
Karl Valur Guðmundsson
Kristján Ingi Arnarsson
Kristján Orri Magnússon
2. ár 
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson
3. ár 
Eyrún Gestsdóttir
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson

Skólaárið 2007 - 2008

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2008:

Arngrímur Konráðsson
Björgvin Smári Jónsson
Eyrún Gestsdóttir
Hafþór Eiríksson
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson
Sigurður Guðjón Jónsson
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson

Iðnfræði

Ari Már Lúðvíksson
Ásgrímur Halldórsson
Helgi Magnússon
Konráð Skúlason
Óskar Egilsson
Sigurður Breiðfjörð Jónsson
Sigurður Steindórsson


Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2007:


Tæknifræði
Axel Hreinn Steinþórsson
Björgvin Smári Jónsson
Hafþór Eiríksson
Ragnar Einarsson
Sigurður Guðjón Jónsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Stefán Þór Bjarnason
Tryggvi Þórhallsson
Unnar Hólm Ólafsson 

Skólaárið 2006 - 2007

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2007:

Tæknifræði

Adolf Þór Lúðvíksson
Eyrún Gestsdóttir
Heiðrún Sigurðardóttir
Pálmi Þór Sævarsson
Sigurður Unnar Sigurðsson
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson


Iðnfræði

Jón Ari Ingólfsson
Róbert Unnþórsson
Sigurður Steindórsson
Steingrímur Ólafsson
Óskar Egilsson
Þröstur Líndal Eggertsson


Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2006:

Tæknifræði
Stefán Þór Bjarnason
Reidar Jón Kolsöe
Bragi Birgisson  
Eyrún Gestsdóttir  
Heiðrún Sigurðardóttir 
Vilhelm Gauti Bergsveinsson  
Magnús Einarsson   
Hrefna Rún Vignisdóttir 
Trausti Valur Traustsson


Skólaárið 2005 - 2006

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2006:

Tæknifræði
Stefán Winkel Jessen
Aðalsteinn Már Ólafsson  
Ásbjörn Smári Björnsson 
Hákon Hákonarson 
Guðrún Ásdís Sturlaugsdóttir  
Sigurjón Þorsteinsson  
Elvar Magnússon  
Þorvaldur Konráðsson 
Hafsteinn Þór Pétursson  
Anna Kristín Sigursteinsdóttir
Sigurður Guðjón Jónsson
Sigurður Unnar Sigurðsson

Iðnfræði
Óskar Stefán Óskarsson  
Bjarni Þór Jakobsson  
Karl Hjartarson  
Magnús Guðjónsson  
Gísli Gylfason  
Sigurður Jón Hreinsson  


Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2005:

Tæknifræði
Sigurjón Þorsteinsson
Jóhann Helgi Óskarsson  
Heiðrún Sigurðardóttir    
Bragi Birgisson
Sveinbjörn Sveinbjörnsson
Stefán Winkel Jessen
Hákon Hákonarson  
Trausti Valur Traustason  
Vilhelm Gauti Bergsveinsson
Aðalsteinn Már Ólafsson 

Iðnfræði
Jón Ólafur Erlendsson
Róbert Unnþórsson
Jón Davíðsson
Hreggviður Ágústsson
Einar Már Einarsson
Sigurður Ingi Ragnarsson


 


Var efnið hjálplegt? Nei