Forsetalisti tækni- og verkfræðideildar

Þeir nemendur í grunnnámi sem bestum árangri ná á hverju próftímabili eiga þess kost að komast á forsetalista tækni- og verkfræðideildar og fá skólagjöld næstu annar niðurfelld. 

Forsetalisti er einnig birtur fyrir nemendur á lokaönn í grunnnámi og fá þeir skólagjöld næstu annar niðurfelld, kjósi þeir að hefja meistaranám við tækni- og verkfræðideild.

Til þess að vera gjaldgengir á forsetalista þurfa nemendur í dagskóla að ljúka einingum sem svara til fulls náms á viðkomandi önn og þurfa að hafa lokið öllum námskeiðum viðkomandi annar samkvæmt samþykktri námsáætlun. Nemendur sem stunda fjarnám í iðnfræði og byggingafræði eru gjaldgengir á forsetalista á hverri önn. Þeir þurfa að ljúka öllum námskeiðum viðkomandi annar samkvæmt samþykktri námsáætlun. Samþykkt námsáætlun getur annars vegar verið birt námsáætlun og hins vegar eigin námsáætlun nemanda sem námsmatsnefnd hefur samþykkt.

Eingöngu námskeið sem nemendur ljúka á hefðbundnu próftímabili, eða fyrir þann tíma, eru gjaldgeng á forsetalista. Í útreikningi á meðaleinkunn gilda eingöngu próf sem tekin eru í fyrsta sinn í tilteknu námskeiði, m.ö.o. sjúkrapróf gilda en endurtektarpróf ekki.

Miðað er við að um 2% nemenda í tiltekinni grein komist á forsetalista hverju sinni.

Yfirlit yfir forsetalista eftir árum:

Skólaárið 2016 - 2017

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2017

Verkfræði BSc

1.ár 
Brynja Dagmar Jakobsdóttir
Jón Hilmar Karlsson
Kjartan Þórisson

2.ár 
Atli Rafn Gunnarsson
Brynja Ásgeirsdóttir
Davíð Örn Jensson
Heiðar Snær Jónasson
Kristjana Sigurðardóttir

3.ár 
Aron Björn Bjarnason
Daði Geir Samúelsson
Sigurjón Ísaksson

Tæknifræði BSc

1.ár 
Björgvin Grétarsson

2.ár 
Þráinn Þórarinsson

3.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

Iðnfræði

Hermann Jónatan Ólafsson 
Sylvía Dagsdóttir
Unnar Bjarki Egilsson

Íþróttafræði BSc

1.ár 
Þóra Kristín Jónsdóttir

2.ár 
Kolbrún Helga Hansen

3.ár 
Steinn Baugur Gunnarsson

Byggingafræði BSc 

Nökkvi Páll Jónsson


Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2016

Verkfræði BSc
1.ár 
Heiðar Snær Jónasson
Kjartan Þórisson
Þorvaldur Ingi Ingimundarson

2.ár 
Atli Rafn Gunnarsson
Eyrún Engilbertsdóttir
Sigurður Davíð Stefánsson

3.ár 
Hákon Valur Dansson
Hildur Egilsdóttir
Magnús Björn Sigurðsson

Tæknifræði BSc
1.ár 
Hreggviður Emil Eðvarðsson

2.ár 
Þráinn Þórarinsson

3.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

4. ár
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði
Hermann Jónatan Ólafsson 
Kolbeinn Helgi Gíslason
Unnar Bjarki Egilsson

Íþróttafræði BSc
1.ár 
Sóley Guðmundsdóttir

2.ár 
Kolbrún Helga Hansen

3.ár 
Steinn Baugur Gunnarsson

Byggingafræði BSc 
Valur Indriði Örnólfsson

Skólaárið 2015 - 2016

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2016

Verkfræði BSc

1.ár 
Eyþór Logi Þorsteinsson
Jóhann Ívar Björnsson
Sigurður Davíð Stefánsson

2.ár 
Aron Björn Bjarnason 
Róbert Árnason
Sigurjón Ísaksson            

3.ár 
Andrea Dögg Sigurðardóttir
Lárus Ívar Ívarsson
Sara Kristjánsdóttir
Styrmir H. Haraldsson

Tæknifræði BSc

1.ár 
Þráinn Þórarinsson

2.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

3.ár 
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði

Aron Elfar Árnason
Ársæll Freyr Hjálmsson 
Jörundur Ragnar Blöndal 
  
Íþróttafræði BSc

1.ár 
Kolbrún Helga Hansen

2.ár 
Steinn Baugur Gunnarsson

3.ár 
Kamilla Rún Ólafsdóttir

  
Byggingafræði BSc 
Ívar Orri Þorsteinsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2015

Verkfræði BSc

1.ár 

Atli Rafn Gunnarsson
Brynja Ásgeirsdóttir
Eyrún Engilbertsdóttir
Halldóra Þöll Þorsteins
Sigurður Davíð Stefánsson

 

2.ár 
Aron Björn Bjarnason 
Hildur Egilsdóttir 
Róbert Árnason

3.ár 
Freyja Yeatman Ómarsdóttir 
Hákon Valur Dansson 
Hjörleifur G Bergsteinsson

Tæknifræði BSc
1.ár 
Þráinn Þórarinsson

2.ár 
Magnús Hagalín Ásgeirsson

3.ár 
Jón Bjarni Bjarnason

Iðnfræði
Hermann Jónatan Ólafsson 
Jón Þór Jónsson 
Óskar Frank Guðmundsson   

Íþróttafræði BSc
1.ár 
Kolbrún Helga Hansen

2.ár 
Steinn Baugur Gunnarsson

3.ár 
Hildur Björnsdóttir

Byggingafræði BSc 
Ari Þorleifsson

Skólaárið 2014 - 2015

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2015

Verkfræði BSc

1.ár
Aron Björn Bjarnason
Hildur Egilsdóttir
Róbert Árnason
Sindri Birgisson              

2.ár
Ari Páll Ísberg
Halla Berglind Jónsdóttir
Lárus Ívar Ívarsson
Sigurjón Ísaksson              

3.ár
Arnar Geir Sæmundsson
Kristín Björk Lilliendahl
Viðja Karen Júlíusdóttir
Þórir Marwan Abed

Tæknifræði BSc

1.ár
Hákon Valur Haraldsson
Magnús Hagalín Ásgeirsson

2.ár
Jón Bjarni Bjarnason

3.ár
Jevgenij Stormur Guls

4.ár
Björn Heiðar Jónsson

Iðnfræði

Gísli Karlsson
Snædís Þráinsdóttir
 
Íþróttafræði BSc

1.ár
Steinn Baugur Gunnarsson

2.ár
Sigríður Herdís Hallsdótt

3.ár
Saadia Auður Dhour

 
Byggingafræði BSc
Guðlaugur Ingi Maríasson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2014

Verkfræði BSc

1. ár 
Daði Geir Samúelsson
Hildur Egilsdóttir
Magnús Björn Sigurðsson
Róbert Árnason
Sindri Birgisson
Snorri Rafn Theodórsson

2. ár 
Ari Páll Ísberg 
Freyja Yeatman Omarsdóttir
Herdís María Sigurðardóttir
Kristín Björk Lilliendahl
Sara Kristjánsdóttir

3. ár 
Eysteinn Finnsson
Viðja Karen Júlíusdóttir
Þór Tómasarson

Tæknifræði BSc

1. ár 
Helgi Karl Guðmundsson

2. ár 
Friðrik Rúnar Halldórsson

3. ár 
Axel Sigurðsson 
Orri Jónsson

4. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson

Íþróttafræði

1. ár 
Steinn Baugur Gunnarsson 

2. ár 
Anna Berglind Jónsdóttir
Ómar Friðriksson

3. ár 
Hermann Páll Traustason 
Saadia Auður Dhour

Iðnfræði

Óttar Karlsson
Jóhannes Guðjónsson
Þorvaður Kjerúlf Benediktsson

Byggingafræði

Guðlaugur Ingi Maríasson

Skólaárið 2013 - 2014

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2014

Verkfræði

1. ár
Ásgeir Hallgrímsson
Freyja Yeatman Omarsdóttir
Hákon Valur Dansson
Ólafur Jón Thoroddsen
Sara Árnadóttir

2. ár
Ari Páll Ísberg
Auður Anna Jónsdóttir
Páll Svavar Helgason

3. ár
Agnes Jóhannsdóttir
Helgi Ingimundarson
Theodór Sölvi Blöndal
Tómas Arnar Guðmundsson

Tæknifræði

1. ár
Jón Bjarni Bjarnason
2. ár
Orri Jónsson
3. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
4. ár
Hjörvar Sigurðsson

Íþróttafræði

1. ár
Magnús Örn Helgason
2. ár
Saadia Auður Dhour
3. ár
Þórdís Magnúsdóttir

Iðnfræði

Alfreð Hafsteinsson
Ívar Sveinn Friðriksson
Óttar Karlsson

Byggingafræði

Guðlaugur Ingi Maríasson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2013

Verkfræði 

1. ár
Ari Páll Ísberg
Freyja Yeatman Omarsdóttir
Hákon Valur Dansson
Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson
Lárus Ívar Ívarsson
Ólafur Jón Thoroddsen 

2. ár 
Auður Anna Jónsdóttir
Þór Tómasarson 

3. ár
Helgi Ingimundarson 
Tómas Arnar Guðmundsson 

Tæknifræði 

1.ár 
Jón Bjarni Bjarnason 
2. ár 
Orri Jónsson
3. ár 
Kristinn Hlíðar Grétarsson 
4. ár 
Baldur Arnar Halldórsson
Jón Trausti Guðmundsson

Íþróttafræði 

1. ár 
Anna Berglind Jónsdóttir
2. ár
Saadia Auður Dhour 
3. ár
Guðmundur B. Guðjónsson
Gunnhildur Gunnarsdóttir

Iðnfræði 

Guðmar Ragnar Stefánsson
Ívar Sveinn Friðriksson
Óttar Karlsson 

Byggingafræði 

Jón Bryngeir Skarphéðinsson

Skólaárið 2012 - 2013

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2013

Verkfræði

1. ár
Auður Anna Jónsdóttir
Eysteinn Finnsson
2. ár
Helgi Ingimundarson
Theodór Sölvi Blöndal
Tómas Arnar Guðmundsson
3. ár
Halldór Albertsson
Kristín María Gunnarsdóttir

Tæknifræði

1. ár
Axel Sigurðsson
Orri Jónsson
2. ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
3. ár
Jóhann Albert Harðarson
4. ár
Guðjón Rafnsson

Íþróttafræði

1. ár
Saadia Auður Dhour
2. ár
Guðmundur Böðvar Guðjónsson
Þórhildur Ólafsdóttir
3. ár
Brynjar Gunnarsson
Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir

Byggingafræði

Jón Bryngeir Skarphéðinsson

Iðnfræði

Dagur Hilmarsson
Gísli Már Arnarson
Magnús Jónsson
Smári Hallmar Ragnarsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2012

Verkfræði
1. ár
Alexander Jóhannesson
Eysteinn Finnsson
Þór Tómasarson
2. ár
Helgi Ingimundarson
Kristján Þór Jónsson
Theodór Sölvi Blöndal
Tómas Arnar Guðmundsson
3. ár
Ásbjörn Hagalín Pétursson
Kristín María Gunnarsdóttir
Skúli Þór Jónasson

Tæknifræði
1.ár
Orri Jónsson
2. ár
Eggert Þeyr Sveinsson
Kristinn Hlíðar Grétarsson
3. ár
Jóhann Albert Harðarson
Þorsteinn Eggertsson
4. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Jónas Valdimarsson

Íþróttafræði
1. ár
Saadia Auður Dhour
2. ár
Sonja Björk Jónsdóttir
3. ár
Bryndís Hanna Hreinsdóttir

Iðnfræði
Dagur Hilmarsson
Guðlaugur I. Maríasson
Smári Hallmar Ragnarsson

Byggingafræði
Ragnar Magnússon

Skólaárið 2011 - 2012

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2012

Verkfræði
1. ár
Agnes Jóhannsdóttir
Helgi Ingimundarson
Nenad Milos
Tómas Arnar Guðmundsson
2.ár
Eiríkur Rafn Björnsson
Halldór Einarsson
Kristín María Gunnarsdóttir
3. ár
Einar Bjarni Pedersen
Friðrik Laxdal Kárason
Sandra Björk Ævarsdóttir

Tæknifræði
1.ár
Eggert Þeyr Sveinsson
Úlfar Karl Arnórsson
2. ár
Jóhann Albert Harðarson
3. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson

Íþróttafræði
1.ár
Sonja Björk Jónsdóttir
2.ár
Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir
3. ár
Sigurður Hlíðar Rúnarsson

Iðnfræði
Freyr Þórsson
Heimir Freyr Hauksson
Michael Jón Ryan
Tryggvi Þór Svansson

Byggingafræði
Ragnar Magnússon

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2011

Verkfræði
1. ár
Helgi Ingimundarson
Kristján Þór Jónsson
Nenad Milos
2.ár
Halldór Albertsson
Halldór Einarsson
Kristín María Gunnarsdóttir
3. ár
Guðmundur Viktorsson
Högna Hringsdóttir
Sandra Björk Ævarsdóttir

Tæknifræði
1.ár
Kristinn Hlíðar Grétarsson
2. ár
Hjörvar Sigurðsson
3. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
4.ár
Andri Gunnarsson

Íþróttafræði
1.ár
Sonja Björk Jónsdóttir
2.ár
Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir
3. ár
Bergrós Arna Jóhannesdóttir

Iðnfræði
Baldvin Kristinsson
Björgvin Daði Sverrisson
Hjalti Kristjánsson
Valþór Hermannsson

Byggingafræði
Jóhann Rúnar Kjartansson

Skólaárið 2010 - 2011

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2011

Verkfræði
1. ár
Eiríkur Rafn Björnsson
Kristín María Gunnarsdóttir
Sævar Már Atlason
2. ár
Björn Atli Axelsson
Guðmundur Viktorsson
Páll Aðalsteinsson
3. ár
Brynjólfur Víðir Ólafsson
Guðmundur Magnússon
Steinar Logi Sigurþórsson

Tæknifræði
1. ár
Jóhann Albert Harðarson
Heiðar Jón Heiðarsson
2. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Halldór Þorkelsson
3. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon

Íþróttafræði
1. ár
Helgi Björnsson
Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir
2. ár
Bergrós Arna Jóhannesdóttir
Stefán Andri Stefánsson
3. ár
Snjólaug Jóhannsdóttir

Iðnfræði
Björgvin Daði Sverrisson
Gísli Árnason
Helgi Axel Svavarsson
Helgi Valur Harðarson
Hjalti Kristjánsson
Tryggvi Þór Svansson
Tryggvi Þorvaldsson

Byggingafræði
Guðgeir Svavarsson
Jóhann Harðarson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2010

Verkfræði
1. ár
Kristín María Gunnarsdóttir
Nína Arnarsdóttir
Sævar Már Atlason 
2.ár
Björn Atli Axelsson
Friðrik Laxdal Kárason
Guðmundur Viktorsson 
3. ár
Brynjólfur Víðir Ólafsson
Guðmundur Magnússon
Kári Kolbeinsson
Þóra Guðfinnsdóttir  

Tæknifræði
1.ár
Jóhann Albert Harðarson
2. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
3. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
4.ár
Grétar Mar Hreggviðsson
Hannes Garðarsson 

Íþróttafræði
1.ár
Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir
2.ár
Bergrós Arna Jóhannesdóttir
3. ár
Anna Margrét Guðmundsdóttir
Ragnar Mar Sigrúnarson

Iðnfræði
Helgi Valur Harðarson
Jóhann David Barðason
Tryggvi Þorvaldsson
Þórarinn Garðarsson 

Byggingafræði
Þorvaldur Stefán Jónsson

Skólaárið 2009 - 2010

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2010:

Verkfræði
1.ár
Guðmundur Viktorsson
Helga Jóna Harðardóttir
Páll Aðalsteinsson
2.ár
Brynjólfur Víðir Ólafsson
Elvar Hermannsson
Kári Kolbeinsson
3.ár
Áróra Helgadóttir
Eiríkur Jónsson
Inga Tinna Sigurðardóttir
Óskar Sigþórsson 

Tæknifræði
1. ár 
Guðmundur Þorsteinn Bergs
Gunnar Viðar Gunnarsson
2. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
3. ár
Agnar Sveinsson
Hannes Garðarsson
Jón Ólafur Erlendsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson

Iðnfræði
Björgvin Axel Guðbjartsson
Gísli Gunnar Pétursson
Ingi Tómas Guðjónsson
Jón Arnar Jónsson
Jón Bryngeir Skarphéðinsson
Ragnar Magnússon

Byggingafræði
Hjörleifur Sigurþórsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2009:

Verkfræði
1. ár
Björn Atli Axelsson
Guðmundur Viktorsson
Páll Aðalsteinsson
2.ár
Arndís Ýr Hafþórsdóttir
Brynjólfur Víðir Ólafsson
Kári Kolbeinsson
3. ár
Áróra Helgadóttir
Eiríkur Jónsson
Inga Tinna Sigurðardóttir
Ingibjörg Þ. Jóhannesdóttir

Tæknifræði
1. ár
Guðmundur Þorsteinn Bergsson
Gunnar Viðar Gunnarsson
2. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Orri Magnússon
3. ár
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson

Forsetalisti haust 2009

Skólaárið 2008 - 2009

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2009:

Verkfræði

1. ár
Einar Pétursson
Elvar Hermannsson
Hafþór Rúnarsson
Kári Kolbeinsson
Sigrún Sigmundsdóttir
2. ár
Eiríkur Jónsson
Guðmundur Hermannsson
Gunnar Steinn Jónsson
Ingibjörg Þ. Jóhannesdóttir
Kristján Valgeir Þórarinsson
Stefanía Helga Stefánsdóttir

Tæknifræði
1. ár
Andri Gunnarsson
Kristján Ingi Arnarsson
Kristján Orri Magnússon
2. ár
Jón Ólafur Erlendsson
Ragnar Einarsson
Unnar Hólm Ólafsson
3. ár
Páll Viggó Bjarnason
Stefán Þór Bjarnason

Iðnfræði 
Ágúst Guðmundsson
Bjarni Malmquist Jónsson
Böðvar Bjarki Þorvaldsson
Helgi Magnússon
Karl Kristinn Þórhallsson
Kristmann Einarsson
Sveinbjörn Lárusson
Þórarinn Garðarsson

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2008:

Verkfræði

1.ár 
Kári Kolbeinsson
Þóra Guðfinnsdóttir
2. ár 
Áróra Helgadóttir
Eiríkur Jónsson
Ingibjörg Þ. Jóhannesdóttir
Kristján Valgeir Þórarinsson
Stefanía Helga Stefánsdóttir
3. ár 
Agla Friðjónsdóttir
Arnar Snær Valmundsson
Elvar Snorrason

Tæknifræði
1. ár
Karl Valur Guðmundsson
Kristján Ingi Arnarsson
Kristján Orri Magnússon
2. ár 
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson
3. ár 
Eyrún Gestsdóttir
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson

Skólaárið 2007 - 2008

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2008:

Verkfræði

Arnar Snær Valmundsson
Áróra Helgadóttir
Bjarni Benedikt Gunnarsson
Eiríkur Jónsson
Elvar Snorrason
Guðríður Lilla Sigurðardóttir
Hlynur Snorrason
Ingibjörg Þ.  Jóhannesdóttir
Stefanía Helga Stefánsdóttir

Tæknifræði

Arngrímur Konráðsson
Björgvin Smári Jónsson
Eyrún Gestsdóttir
Hafþór Eiríksson
Hannes Garðarsson
Ragnar Einarsson
Sigurður Guðjón Jónsson
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson
Unnar Hólm Ólafsson

Iðnfræði

Ari Már Lúðvíksson
Ásgrímur Halldórsson
Helgi Magnússon
Konráð Skúlason
Óskar Egilsson
Sigurður Breiðfjörð Jónsson
Sigurður Steindórsson

Frumgreinasvið

Anna Sigga Lúðvíksdóttir
Gunnar Viðar Gunnarsson
Valeria Rivina

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2007:

Verkfræði
Arnar Snær Valmundsson
Áróra Helgadóttir
Eiríkur Jónsson
Guðríður Lilla Sigurðardóttir
Guðrún Sjöfn Axelsdóttir
Ívar Örn Lárusson
Linda Rós Birgisdóttir
Sigrún B. Gunnhildardóttir
Stefanía Helga Stefánsdóttir
Þórey Friðrikka Guðmundsdóttir

Tæknifræði
Axel Hreinn Steinþórsson
Björgvin Smári Jónsson
Hafþór Eiríksson
Ragnar Einarsson
Sigurður Guðjón Jónsson
Sindri Hlífar Guðmundsson
Stefán Þór Bjarnason
Tryggvi Þórhallsson
Unnar Hólm Ólafsson 

Heilbrigðistæknisvið

Sóley Þórðardóttir

Frumgreinasvið

Anna Sigga Lúðvíksdóttir 
Rafn Camillusson 
Steinar Rúnarsson 

Skólaárið 2006 - 2007

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2007:

Tæknifræði

Adolf Þór Lúðvíksson
Eyrún Gestsdóttir
Heiðrún Sigurðardóttir
Pálmi Þór Sævarsson
Sigurður Unnar Sigurðsson
Stefán Þór Bjarnason
Tómas Guðmundsson

Verkfræði

Arnar Snær Valmundsson
Guðríður Lilla Sigurðardóttir     
Kristján Hauksson  
Margeir Ásgeirsson
Margrét Ásta Blöndal  
Rannveig Guðmundsdóttir 

Heilbrigðistæknisvið

Sóley Þórðardóttir

Iðnfræði

Jón Ari Ingólfsson
Róbert Unnþórsson
Sigurður Steindórsson
Steingrímur Ólafsson
Óskar Egilsson
Þröstur Líndal Eggertsson

Frumgreinasvið

Freyr Þórsson
Rafn Camillusson
Stella Guðjónsdóttir

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2006:

Tæknifræði
Stefán Þór Bjarnason
Reidar Jón Kolsöe
Bragi Birgisson  
Eyrún Gestsdóttir  
Heiðrún Sigurðardóttir 
Vilhelm Gauti Bergsveinsson  
Magnús Einarsson   
Hrefna Rún Vignisdóttir 
Trausti Valur Traustsson

Verkfræði

Kristján Hauksson
Arnar Snær Valmundsson
Elvar Snorrason
Guðrún Sjöfn Axelsdóttir 
Björn Ómarsson
Margrét Ásta Blöndal
Örvar Snær Óskarsson

Heilbrigðistæknisvið
Klara Fanney Stefánsdóttir  
Sóley Þórðardóttir  

Frumgreinasvið
Stella Guðjónsdóttir
Freyr Þórsson
Karen Drífa Þórhallsdóttir

Skólaárið 2005 - 2006

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2006:

Tæknifræði
Stefán Winkel Jessen
Aðalsteinn Már Ólafsson  
Ásbjörn Smári Björnsson 
Hákon Hákonarson 
Guðrún Ásdís Sturlaugsdóttir  
Sigurjón Þorsteinsson  
Elvar Magnússon  
Þorvaldur Konráðsson 
Hafsteinn Þór Pétursson  
Anna Kristín Sigursteinsdóttir
Sigurður Guðjón Jónsson
Sigurður Unnar Sigurðsson

Verkfræði
Hákon Skjenstad  
Guðrún Sjöfn Axelsdóttir  
Björn Ómarsson  

Heilbrigðistæknisvið
Klara Fanney Stefánsdóttir  
Laufey Sigurðardóttir  
Sóley Þórðardóttir  

Iðnfræði
Óskar Stefán Óskarsson  
Bjarni Þór Jakobsson  
Karl Hjartarson  
Magnús Guðjónsson  
Gísli Gylfason  
Sigurður Jón Hreinsson  

Frumgreinasvið
Ragnar Einarsson  
Eva Lind Ágústsdóttir  
Guðni Jósep Einarsson  

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2005:

Tæknifræði
Sigurjón Þorsteinsson
Jóhann Helgi Óskarsson  
Heiðrún Sigurðardóttir    
Bragi Birgisson
Sveinbjörn Sveinbjörnsson
Stefán Winkel Jessen
Hákon Hákonarson  
Trausti Valur Traustason  
Vilhelm Gauti Bergsveinsson
Aðalsteinn Már Ólafsson 

Verkfræði
Þórhalla Austmann Harðardóttir
Sigrún Birgisdóttir
Björn Ómarsson

Geislafræði
Klara Fanney Stefánsdóttir
Nellý Pétursdóttir
Þórdís Halldórsdóttir

Lífeindafræði
Sóley Þórðardóttir

Iðnfræði
Jón Ólafur Erlendsson
Róbert Unnþórsson
Jón Davíðsson
Hreggviður Ágústsson
Einar Már Einarsson
Sigurður Ingi Ragnarsson

Frumgreinasvið
Ragnar Einarsson
Guðni Jósep Einarsson
Svanþór Gunnarsson

Íþróttafræði skólaárin 2005 - 2010

 

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2010:
Sveinn Þorgeirsson - 3. ár
Anna Margrét Guðmundsdóttir - 2. ár
Ásdís Halldórsdóttir - 1. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2009:
Egill Daði Angantýsson - 3. ár
Karitas S Ingimarsdóttir - 3. ár
Kolbrún Steinþórsdóttir - 3. ár
Sveinn Þorgeirsson - 3. ár
Anna Margrét Guðmundsdóttir - 2. ár
Ásdís Halldórsdóttir - 1. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2009:
Karitas S Ingimarsdóttir - 2. ár
Gréta Björg Egilsdóttir - 1. ár
Ragnar Mar Sigrúnarson - 1. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2008:
Sólveig Lára Kjærnested - 3. ár
Sveinn Þorgeirsson - 2. ár
Gréta Björg Egilsdóttir - 1. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2008:
Sólveig Lára Kjærnested - 2. ár
Daníel Guðni Guðmundsson - 2. ár
Sveinn Þorgeirsson - 1. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2007:
Rafn Markús Vilbergsson - 3. ár
Hólmfríður Ósk Samúelsdóttir - 2. ár
Sveinn Þorgeirsson - 1. ár
 
Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2007:
Stefán Þór Ólafsson - 1. ár
Sigurður Guðmundsson - 2. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2006:
Stefán Þór Ólafsson - 1. ár
Ragnheiður Sigurðardóttir - 2. ár

Forsetalisti vegna námsárangurs vorið 2006:
Telma Björt Harðardóttir        

Forsetalisti vegna námsárangurs haustið 2005:
Telma Björt Harðardóttir

 


Var efnið hjálplegt? Nei